มีนาคม 29, 2024, 01:02:34 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

เอามาฝากนิดหน่อยครับ
หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  

เอามาฝากนิดหน่อยครับ
ผู้เขียน ข้อความ
kpossible
สมาชิกใหม่
*

something better than nothing

« เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 10:11:26 PM »

หลังจากเป็นพระลอตามไก่มานานสมหวังก็ครานี้ละครับ

* a3_DSC1172.jpg (165.55 KB, 1000x667 - ดู 50 ครั้ง.)

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kpossible
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 10:15:54 PM »

เขาบอกว่านกเทพผมเลยดั้นด้นไปหาสมใจอยากครับอิๆ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kpossible
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 10:17:15 PM »

นี่ก็เทพอีกตัวครับห่างกันเกือบพันกิโลลงจากดอยเสร็จก็ตามไปเลยครับ

FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 08:38:18 AM »

สวยมากๆ ทุกตัวที่แอบฝันถึงเลย

ว่าแต่.....  เหนื่อยมั๊ยครับ อิๆๆ

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
kpossible
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 08:42:28 PM »

สวยมากๆ ทุกตัวที่แอบฝันถึงเลย

ว่าแต่.....  เหนื่อยมั๊ยครับ อิๆๆ

ถ้าไปตอนนี้ไม่ต้องแอบฝันถึงอีกแล้วนะครับน้า
แต่ระยะทางสองที่ก็โขมากเลยครับถามว่าเหนื่อยไหม
เหนื่อยครับแต่ก็หายอยากอิๆ  ถ้าขับมือเดียวผมว่า
คงเหนื่อยแย่เลยละครับโชคดีที่ผมขับสองมือตลอดทางเลยครับน้า ฮี่ๆ

e21rts
ผู้ดูแลเว็บ
แฟนพันธ์แท้ SPC

e21rts@outlook.co.th

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 12:10:17 PM »

ซี๊ดดดดดด.....สวยเด็ดขาดทุกตัวเลย..
สามตัวของน้านี่..ผมได้มาแค่ตัวเดียว...

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..
kpossible
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 07:37:10 PM »

ซี๊ดดดดดด.....สวยเด็ดขาดทุกตัวเลย..
สามตัวของน้านี่..ผมได้มาแค่ตัวเดียว...

ไปใหม่ครับน้า ภูสวนทรายกำลังลงดีครับมีคนลงภาพทีห้าตัวเลย
(แล้วแต่ดวงอีกแหละ)

e21rts
ผู้ดูแลเว็บ
แฟนพันธ์แท้ SPC

e21rts@outlook.co.th

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 08, 2016, 08:30:57 PM »

ไปใหม่ครับน้า ภูสวนทรายกำลังลงดีครับมีคนลงภาพทีห้าตัวเลย
(แล้วแต่ดวงอีกแหละ)

หึ..ม่ายปาย..เข็ดแล้วครับ..

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์