มีนาคม 29, 2024, 03:48:07 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

เทคนิคการถ่ายภาพในสถานที่มีคนพลุกพล่าน 2
หน้า: « 1 2   ลงล่าง
  พิมพ์  

เทคนิคการถ่ายภาพในสถานที่มีคนพลุกพล่าน 2
ผู้เขียน ข้อความ
chit50
สมาชิกระดับโครตเทพสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2019, 05:18:32 AM »

ยอดเยี่ยมเลยครับ

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:27:50 PM »

แสดงว่าพี่ชายไปเที่ยวบ่อย

ก็ไม่ค่อยบ่อยเท่าไรนะครับ  แค่เที่ยวปีนึง 365 วันเท่านั้นครับ ฮ่าๆๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2019, 04:30:02 PM »

ยอดเยี่ยมเลยครับ

ขอบคุณครับ น้าชิต
แต่อยากบอกว่า บทความที่ผมเขียนลงนี้ มันหลายปีผ่านไปแล้วครับ  เดี๋ยวนี้ มีกล้องรุ่นใหม่ๆ บางรุ่น บางยี่ห้อ  มีความสามารถถ่ายแล้วตัดคนที่ไม่ต้องการออกได้เลยครับ
แต่หากกล้องของใครที่ยังไม่มีระบบตัดคนออก  ก็ยังอาศัยบทความนี้หากินได้ครับ

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป

หน้า: « 1 2   ขึ้นบน
  พิมพ์