มีนาคม 29, 2024, 02:03:19 PM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

รายงานจากสนามแข่ง 2010 Yamaha Thailand Music Festival
หน้า: « 1 2 3   ลงล่าง
  พิมพ์  

รายงานจากสนามแข่ง 2010 Yamaha Thailand Music Festival
ผู้เขียน ข้อความ
penguin
สมาชิกระดับโครตเทพสูงสุด

เอก บางโฉลง

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 04:22:40 PM »

เก่งจังเลยครับ ยินดีกับรางวัลด้วยนะครับสู้ต่อไปจะเป็นกำลังใจให้ครับ

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

JimTOC
สมาชิกใหม่
*

The Outer Circle

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 04:38:27 PM »

ขอบคุณครับพี่ๆที่เข้ามาให้กำลังใจกัน
 น้องๆดีใจครับ และจะสู้ต่อไปครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #32 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 08:56:30 PM »

ยินดีกับรางวัลที่ได้  และขอเป็นกำลังใจให้ฝ่าฟันต่อไปครับ  อย่าดังแล้วแยกวงนะครับ

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป

หน้า: « 1 2 3   ขึ้นบน
  พิมพ์