เมษายน 20, 2024, 03:09:08 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

ข่าวด่วน...เปิดรับสมัครนางแบบสาวสวยครับ....
หน้า: 1 2 »   ลงล่าง
  พิมพ์  

ข่าวด่วน...เปิดรับสมัครนางแบบสาวสวยครับ....
ผู้เขียน ข้อความ
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ
แฟนพันธ์แท้ SPC

e21rts@outlook.co.th

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 03:06:28 PM »

เนื่องจากที่ท่านประธานและท่านเลขาพร้อมทั้งทีมงาน..ได้ปรึกษากันว่าอยากจะจัดทริปพร์อตเทตรเพื่อเทรนน้องๆตากล้องให้ก้าวไปสู่ระดับ"มืออาชีพ".
แต่ยังอัตคัดขาดแคลนอุปกรณ์สำคัญคือ"นางแบบ"...ซึ่งในชมรมมีน้อยมาก   จึงเป็นที่มาของกระทู้นี้ครับ
....ผมจึงเสนอว่าให้เปิดกระทู้รับสมัครนางแบบ...เพราะเชื่อว่ายังมีน้องๆหลายๆคนที่อยากได้ช่างภาพเพื่อถ่ายรูปสวยๆ...ไว้เป็นคอลเลคชั่นหรือเป็นโปรไฟล์ในการแนะนำตัวกับโมเดลลิ่งต่างๆ....เพื่อการก้าวไปสู่นางแบบมืออาชีพเช่นกัน
...จึงขอเชิญน้องๆมา"ร่วมงานกับ SPC..สร้างสิ่งที่ดีให้กับชีวิต"ครับ

สิ่งที่คุณจะได้รับ
-ช่างภาพราวๆ 5-10 ท่าน..พร้อมอุปกรณ์การถ่ายภาพครบเซ็ท...ไม่ว่าจะอินดอร์หรือเอาท์ดอร์   มาเก็บภาพโพสสวยๆของคุณ
-อาหารว่าง+น้ำท่า+ค่ารถ...แล้วแต่สถานที่ที่จัดไปถ่าย
-เมื่อเสร็จงานและช่างภาพโปรเซสเสร็จแล้ว...จะนัดให้มารับแผ่น DVD และใบเซอร์ติฟิเกรดจากทางชมรม

สิ่งที่คุณจะต้องมี
-อายุระหว่าง 15-30 ปี(หากยังไม่บรรลุนิติภาวะจะต้องมีผู้ปกครองไปด้วย)
-เสื้อ+ผ้า+หน้า+ผม...ตั้งแต่ศรีษะจรดปลายเท้า....และชุดเมคอัปจัดมาให้ครบเซ็ท
-ใจที่รักการเป็นแบบ...และไม่หวั่นไหวต่อการโพสหน้ากล้อง

สิ่งที่คุณจะต้องทำ
-โพสรูปที่คุณคิดว่าสวยที่สุดมาที่กระทู้นี้...พร้อมทั้งรายละเอียดข้อมูลส่วนตัวและเบอร์โทรศัพท์เพื่อการติดต่อกลับไป
-ทางทีมงานจะนัดดูคาแลคเตอร์ของคุณ...และร่วมกันกำหนดคอนเส็ปของงาน
-ร่วมกับทางทีมงานในการกำหนดสถานที่และเวลาในการถ่ายภาพ

ถ้ามั่นใจว่าคุณมีดี...SPC.พร้อมช่วยดันครับ

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..
~plateen~
ผู้ตรวจการณ์ชมรม
สมาชิกใหม่

เส้น แสง สร้าง สี สรร

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 11:46:30 PM »

เข้าท่า เห็นดีเห็นชอบด้วย

ว่าแต่ สมัครเป็นนางแบบ ยังทันไม๊คะ เต็มหรือยังเอ่ย 
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Whatever will be, will beThe future’s not ours to seeWhat will be, will be
450d
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:21:56 AM »

อันนี้รับนางแบบหน้าใหม่ใช่มั้ยครับ พริตตี้มืออาชีพแบบน้องฟ้าน้องเพลงนี่ไม่เข้าข่ายใช่มั้ยครับ เดี๋ยวจะลองเอา like ไปแจกจ่ายสาวสวยดูครับ ^^
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 07:31:19 AM »

ว่าแต่ สมัครเป็นนางแบบ ยังทันไม๊คะ เต็มหรือยังเอ่ย 

ไม่เข้าเงื่อนไขครับ....รับอายุ 15-30 เท่านั้นครับ...อิๆๆๆ

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 07:33:38 AM »

อันนี้รับนางแบบหน้าใหม่ใช่มั้ยครับ พริตตี้มืออาชีพแบบน้องฟ้าน้องเพลงนี่ไม่เข้าข่ายใช่มั้ยครับ เดี๋ยวจะลองเอา like ไปแจกจ่ายสาวสวยดูครับ ^^

ใช่ครับ..น้าแมน
อย่างน้องเพลงน้องฟ้านั่น...เขาเป็นมืออาชีพแล้ว

FM3A
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 08:03:44 AM »

มีนางเเบบในมืออยู่ประมาณ 60 กว่าคนเห็นจะได้...ถ้าสนใจนางเเบบ เเนวไหน สไตล์ไหน ก็บอกได้นะครับ
ยินดีส่งโปรไฟล์น้องๆนางเเบบให้พิจรณา...
ติดต่อ 081-110-1173 หรือ i_am_nikon@hotmail.co.jp
~plateen~
สมาชิกใหม่

เส้น แสง สร้าง สี สรร

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 12:28:48 PM »

ไม่เข้าเงื่อนไขครับ....รับอายุ 15-30 เท่านั้นครับ...อิๆๆๆ

หว่าแย่จัง    แต่ว่ายังไม่เกิน 30 นะคะ  อายุสมองอ่ะ 

Whatever will be, will beThe future’s not ours to seeWhat will be, will be
golf_13
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 04:59:33 PM »

ทริปน่าสนจังครับ แต่ไม่รู้ ผบ.ทบ. จะตีหัวแตกมั้ย 
๐นายสันดาน๐
รักง่าย หน่ายเนิบๆ
ผู้ดูแลเว็บ

เราจะไปด้วยกันที่ขอบฟ้า

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 10:05:32 PM »

รับหนูไหมคะ หนักไม่เอาเบาไม่บ่น ค่ะ  ลองพิจรณาก่อนนะคะ

e21rts
ผู้ดูแลเว็บ

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 02:16:35 PM »

รับหนูไหมคะ หนักไม่เอาเบาไม่บ่น ค่ะ  ลองพิจรณาก่อนนะคะ

น่าสนๆ...ผมก็ชอบลองของแปลกๆเหมือนกันครับ...ก๊ากกกก..

gumsaku
สมาชิกใหม่

เมื่อยกกล้องขึ้นถ่ายภาพความสุขก็มาอยู่ตรงหน้า

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 02:19:16 PM »

ทำไปได้ ตาโน้ต เหมือนจริงๆ อิอิ 
orncheetah
orncheetah
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 03:02:54 PM »

สนใจจะเป็นนางแบบคะ ชอบการถ่ายภาพมากๆ ถ่ายได้ทุกแบบแต่ขอไม่โป๊เกินไป

อายุ 19ปี  เฟรนลี่ เป็นกันเอง นิสัยดี ว่าง่าย ไม่เหนื่อย ไม่บ่นคะ

ตั้งใจทำให้พ่อแม่ภูมิใจคะ

โปรดรับพิจารณาด้วยนะคะ ติดต่อ line ID : orncheetah  เบอ : 0959587287

orn
kanyao
คณะกรรมการชมรม
สมาชิกใหม่

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 22, 2014, 08:48:55 PM »

สนใจจะเป็นนางแบบคะ ชอบการถ่ายภาพมากๆ ถ่ายได้ทุกแบบแต่ขอไม่โป๊เกินไป

อายุ 19ปี  เฟรนลี่ เป็นกันเอง นิสัยดี ว่าง่าย ไม่เหนื่อย ไม่บ่นคะ

โปรดรับพิจารณาด้วยนะคะ ติดต่อ line ID : orncheetah  เบอ : 0959587287

ยินดีครับ เฟรนลี่ กรรมการชมรมฯ รับไว้พิจารณาด้วยครับ

chit_50
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 24, 2014, 06:51:56 AM »

...เป็นกิจกรรมที่น่าสนใจมากๆครับ...
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 25, 2014, 08:38:53 AM »

ด่วน...  น้องอร orncheetah  กรุณาลงภาพถ่ายตัวอย่างของน้องในนี้สัก 2-3 ภาพครับ  หากน่าสนใจและทันวันที่ 9 ก.พ. จะได้ร่วมงานกันครับ

จาก นายวันชัย ว่องไชยกุล  ประธานชมรมฯคนปัจจุบัน

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป

หน้า: 1 2 »   ขึ้นบน
  พิมพ์