เมษายน 18, 2024, 09:37:51 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

เรียนพี่เพื่อนสมาชิกชมรมทุกท่าน ขอทำการสำรวจหน่อยครับ
หน้า: « 1 2 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  

เรียนพี่เพื่อนสมาชิกชมรมทุกท่าน ขอทำการสำรวจหน่อยครับ
ผู้เขียน ข้อความ
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:18:16 PM »

ผมสมาชิกใหม่คับ เรียก JACK ก็ได้คับ
นายวรเมธ  เรืองกัลป์  อายุ 33 ปี
2017/17 ม.15 ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สป 10540
โทร:0832426243
นิยาม: ชอบดูรูปถ่ายคับสวยดี เลยอยากมีรูปถ่ายสวยๆ ที่ถ่ายจากตัวเองบ้าง
ปล. อยากได้คำติชมและคำแนะนำคับ เพื่อนำมาปรับปรุงและเพิ่มทักษะ ขอบคุณคับ

ยินดีต้อนรับครับ น้าแจ็ค  พยายามเอาภาพสวยๆมาอวดกันนะครับ  ส่วนเรื่องคำติ-ชม แนะนำ  เพื่อการปรับปรุง เวลาที่น้าเอาภาพลงเวป น้าแจ็คก็เอ่ยขอคำติ-ชมแนะนำได้ครับ  แต่ขอบอกก่อนนะครับว่า  มันอาจมีคำติมากกว่าชมก็ได้นะครับ  เพื่อแลกกับคำแนะนำ น้าก็ต้องทำใจไว่ล่วงหน้าด้วยนะครับ 

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 05:19:22 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อน ชาว SPC ครับ

ผมชื่อ คิม ครับ

บ้านอยู่ ถนนแพรกษา ครับ
อยากถ่ายรูปให้สวยเหมือนพี่ๆเพื่อนๆในห้องนี้นะครับ

รู้จัก web นี้จาก google นะครับ 

ยินดีต้อนรับครับ น้าคิม   เอาภาพสวยๆมาฝากกันมั่งนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
PBJ
แฟนคลับ
สมาชิกใหม่
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 06:14:29 PM »

ยินดีร่วมเป็นสมาชิกชมรมเช่นเดียวกันครับ 

Mr.PBJ
pirom
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 09:22:41 PM »

ผมมาชิกใหม่ ชื่อพิรม ครับ
อยู่หาดใหญ่ จ.สงขลาครับ
FRW
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกประจำ

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 09:56:01 PM »

ยินดีต้อนรับครับ น้าพิรม  ที่นี่เค้านับญาติ เรียกกันน้าๆทุกท่านครับ

550D
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 09:03:24 PM »

ยินดีต้อนรับครับ
khongpop
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 12:19:56 AM »

ชื่อ  : ก้อง
    กล้อง : Nikon D610
    ภูมิลำเนา : สมุทรปราการ
    เริ่มถ่ายรูปตั้งแต่  : 2557 (ค้นหาตัวเองอยู่ครับ)

Nikon FX D610
Nikon FX AF-S 24-85mm f/3.5-4.5G ED VR
Bomb1211
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2016, 12:32:31 PM »

สวัสดี สมช.ใหม่ครับ Bomb เทพารักษ์  กม. 6 ครับ

หน้า: « 1 2 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์