เมษายน 26, 2024, 02:47:53 AM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

เรียนพี่เพื่อนสมาชิกชมรมทุกท่าน ขอทำการสำรวจหน่อยครับ
หน้า: « 1 2 3 4 5 »   ลงล่าง
  พิมพ์  

เรียนพี่เพื่อนสมาชิกชมรมทุกท่าน ขอทำการสำรวจหน่อยครับ
ผู้เขียน ข้อความ
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกใหม่

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 05:00:53 PM »

ผมชื่อกิตติศักดิ์   จงอาจกลาง   (น้อย) 17หมุ่6คลองศาลาแดง  ถ. ท้ายบ้าน ต.ท้ายบ้าน  อ.เมือง  จ.สมุทรปราการ  10280  50ดี  โทร0897824511มือใหม่ขอฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับอย่างแรงงงส์ เลยนะคะ คนบ้านเดียวกันเลย หวังว่าคงได้เจอกันนะคะ แล้วอย่าลืมนำภาพสวยๆมาแบ่งปันกันด้วยนะคะ

ว่าแต่ว่า 50ดี  จริงๆหรอคะ แต่ทำไม น้าหมีกับน้ายอด ห้าสิบแล้ว รู้สีกไม่ค่อยจะดี บ่นปวดนั่นปวดนี้ ไขข้อไม่ค่อยจะดี  + + +

ชะๆๆๆ   ไอ้นี่  มีพาดพิง

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
mikeboy35
สมาชิกใหม่
*

ความอยากได้ทำให้ความสุขลดลง

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 06:22:39 PM »

ชื่อ อนุวัตร รักษาคม (ไมค์)
ที่อยู่ 1713 ม.2 ต.เทพารักษ์ อ.เมือง ซ.มณฑาทิพย์ จ.สมุทรปราการ 10270
อุปกรณ์ 500d
รู้จัก จาก google
เกิด 11-09-2531

ตามนั้นครับ 
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

มีแค่ไหนก็ใช้แค่นั้น ถ้ามีเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน
mikeboy35
สมาชิกใหม่
*

ความอยากได้ทำให้ความสุขลดลง

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 06:23:23 PM »

ลืมเบอร์ 0873161243 

มีแค่ไหนก็ใช้แค่นั้น ถ้ามีเมื่อไหร่ค่อยว่ากัน
kanyao
คณะกรรมการชมรม
สมาชิกใหม่

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 29, 2011, 08:26:20 AM »

ชื่อ สมหวัง สู้ๆ
ชื่อเล่น ลอง 
นิคเนมในเว็ป ก้านยาว kanyao
0816965737 ถ้าไม่รับแสดงว่าหลับสนิทแล้ว
E:MAIL เพื่อไว้ติดต่อกันทางจดหมาย e20cbb@gmail.com
FaceBook www.facebook.com/e20cbb เม้นท์ได้ตลอด ดุ ด่า ว่า ชม ได้ครับ
อยู่ หลังดีีดีคาแฟ่ อยู่สุข บางเมือง เมืองสมุทรปราการ 10270
EOS350D 17-85 28-105 430EX มีตังค์เมื่อไรเปลี่ยนเป็นรุ่นใหญ่กว่านี้
รู้จักและได้มาร่วมกิจกรรมกับทาง ชมรม SPC จากเว็ปตากล้อง ครั้งตั้งแต่ได้มีการจัดตั้งชมรม

neungkung
สมาชิกใหม่
*

Neungkung Studio

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:18:36 PM »

ชื่อจริง ว่าที่ร้อยตรีอนันต์พล  สุดทรัพย์
ชื่อเล่น หนึ่ง
ชื่อในโลกออนไลน์ neungkung หนึ่งคุง
โทร 0816990343
e-mail neungkung_pe@hotmail.com
เกิดก็ 29/08/2529
facebook http://www.facebook.com/neungkung
multiply http://www.happyemotion.com
อาวุธก็ Samsung GX10 และเลนส์ pentax อีก 1 กอง
ทำงานอยู่นิคมบางปู ซิตีวิลเลจ พักก็ที่ทำงานนั่นละ
บ้านเดิม บางมด พระราม 2
เคยสังกัด KPC (Korat Photo Club) เพราะเรียนมหาวิทยาลัยจบที่นั่น
หา SPC ได้มาจาก google เพราะอยากรู้ว่า สมุทรปราการที่ทำงานมีบ้างใหม

ยังไงสมาชิกใหม่บ้านนี้ อาจเก่าจากใหนมาก็ไม่รู้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2011, 10:23:03 PM โดย neungkung » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Neungkung Studio Be a happy photographer
หนึ่งคุง ช่างภาพอารมณ์ดี
~plateen~
ผู้ตรวจการณ์ชมรม
สมาชิกใหม่

เส้น แสง สร้าง สี สรร

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 11:06:40 PM »

ยินดีต้อนรับน้าหนึ่งสู่บ้านหลังน้อยๆค่ะ 

Whatever will be, will beThe future’s not ours to seeWhat will be, will be
neungkung
สมาชิกใหม่
*

Neungkung Studio

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 12:21:23 AM »

Neungkung Studio Be a happy photographer
หนึ่งคุง ช่างภาพอารมณ์ดี
JBrath
สมาชิกใหม่
*

www.Jirath.com

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 02:35:05 PM »

หวัดดีค้าฟฟ ชื่อนิวคับ
บ้านอยู่ซอยบุญศิริคับ ตรงข้าม รร นายเรือ
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ^ ^

http://jbrath.multiply.com แวะไปทักทายกันได้นะครับ
facebook ครับ http://www.facebook.com/j.buraparath

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 28, 2011, 02:43:12 PM โดย JBrath » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
golf_13
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:03:07 PM »

สวัสดีทุกท่านครับ
ชื่อกอล์ฟครับ
บ้านอยู่พระประแดง เป็นคนพระประแดงโดยกำเนิดครับ
ตอนนี้ใช้ Kiss X4 ครับ
รู้จักโดยค้นหาบน Google ครับ
แอบสงสัยไม่ได้ว่าทำไมในคลับมีแต่สมาชิกฝั่งปากน้ำทั้งนั้นเลย ฝั่งพระประแดงไปไหนกันหมดครับเนี่ย
FRW
บุญและความรู้ ยิ่งให้เค้าไปเท่าไร ยิ่งได้กลับมามากเท่านั้น
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกใหม่

บางอย่างที่เห็น มันอาจไม่จริงเสมอไป

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 09:19:42 PM »

สวัสดีทุกท่านครับ
ชื่อกอล์ฟครับ
บ้านอยู่พระประแดง เป็นคนพระประแดงโดยกำเนิดครับ
ตอนนี้ใช้ Kiss X4 ครับ
รู้จักโดยค้นหาบน Google ครับ
แอบสงสัยไม่ได้ว่าทำไมในคลับมีแต่สมาชิกฝั่งปากน้ำทั้งนั้นเลย ฝั่งพระประแดงไปไหนกันหมดครับเนี่ย

ฝั่งพระประแดงก็มีเยอะครับ  ฝั่งพระสมุทรก็หลายท่านครับ

ยินดีครับ ที่ได้รู้จัก

ผู้มีบุญก็เข้ามา  หมดวาสนาก็จากไป
golf_13
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 09:09:24 AM »

แต่ก็ยังไม่เห็นมีใครมารายงานตัวเลยครับ 
kingly
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 01:07:44 PM »

ไม่ทราบว่ามือใหม่หัดถ่ายรูปนี้จะสามารถเข้าชมรมนี้ได้เปล่าครับ

ผมชื่อนายไพโรจน์  เอื้อเฟื้อ
อยู่ซอยมังกร-นาคดี อำเภอเมือง
ชื่อเล่นชื่อว่า king ครับ

ที่รู้จักเพราะว่าคันหาคำว่า ชมรมถ่ายภาพสมุทรปราการ ก็ขึ้นมาเลยครับ เว็บแรก
สาเหตุที่อยากอยู่ชมรม เพราะว่าเหงา ไม่มีพวก อยากไม่พวกไปถ่ายรูปแล้วอยากได้ความรู้เทคนิควิธีการถ่ายรูปนะครับ

จงทำตัวเป็นน้ำที่ไม่เต็มแก้ว ถ้าอยากจะเรียนรู้
FRW
ผู้ดูแลเว็บ
สมาชิกใหม่

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 07:19:20 PM »

ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ  ผมก็มือสมัครเล่นครับ  บ้านอยู่บนถนนสุขุมวิท ช่วงใกล้ๆช้างสามเศียรอ่ะครับ  หากมาจากสำโรง จะผ่าหน้าบ้านผมก่อนถึงช้างครับ ตรงด่านชั่งน้ำหนักครับ  ชื่อร้าน ทวีกิจซัพพลาย  หากว่าว่างก็เชิญแวะลงมาทานกาแฟด้วยกันนะครับ  และท่านชอบถ่ายภาพแนวไหนล่ะครับ  เผื่อจะได้ชวนออกทริปด้วยกันครับ

PBJ
แฟนคลับ
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 04:40:14 PM »

ผมสมาชิกใหม่คับ เรียก JACK ก็ได้คับ
นายวรเมธ  เรืองกัลป์  อายุ 33 ปี
2017/17 ม.15 ต.บางเสาธง อ.บางเสาธง จ.สป 10540
โทร:0832426243
นิยาม: ชอบดูรูปถ่ายคับสวยดี เลยอยากมีรูปถ่ายสวยๆ ที่ถ่ายจากตัวเองบ้าง
ปล. อยากได้คำติชมและคำแนะนำคับ เพื่อนำมาปรับปรุงและเพิ่มทักษะ ขอบคุณคับ

Mr.PBJ
kimmm81
สมาชิกใหม่
*

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 10:52:47 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อน ชาว SPC ครับ

ผมชื่อ คิม ครับ

บ้านอยู่ ถนนแพรกษา ครับ
อยากถ่ายรูปให้สวยเหมือนพี่ๆเพื่อนๆในห้องนี้นะครับ

รู้จัก web นี้จาก google นะครับ 

หน้า: « 1 2 3 4 5 »   ขึ้นบน
  พิมพ์