มีนาคม 29, 2024, 06:18:19 PM
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
*

แจ้งข่าว..ต้องการภาพถ่ายครับ..
หน้า: 1   ลงล่าง
  พิมพ์  

แจ้งข่าว..ต้องการภาพถ่ายครับ..
ผู้เขียน ข้อความ
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ
แฟนพันธ์แท้ SPC

e21rts@outlook.co.th

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 03:41:34 PM »

..ด้วยเมื่อเช้าวันนี้(08/10/2020)ผมได้รับการติดต่อจากคุณลัคณา(เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ อบจ.สมุทรปราการ)
..สอบถามมาว่าได้ไปถ่ายรูปงานโยนบัวหลวงพ่อโตและงานห่มผ้าองค์พระสมุทรเจดีย์หรือไม่..ด้วยว่าทางจังหวัดอยากได้ภาพสวยๆไปตีพิมพ์ประชาสัมพันธ์..
..แต่ปีนี้ผมไม่ได้ไปทั้งสองงานนี้..เลยไม่มีรูป
..คุณลัคจึงบอกให้ผมสอบถามท่านอื่นๆว่ามีใครมีรูปสวยๆบ้างมั้ย..จะขอไปทำงานของจังหวัดครับ..
..ถ้าใครมีอยู่ก็ติดต่อคุณลัคนะครับ..หากติดต่อไม่ได้ให้แจ้งมาทางผมเพราะผมมีไลน์อยู่..และปกติแล้วคุณลัคจะมีค่าน้ำมัน+ค่าเหนื่อยให้ใบละห้าร้อยถึงหนึ่งพันบาท..
..ถ้าใครมีอยู่ก็อย่าหวงเลยครับ..เพราะถึงให้จังหวัดไปใช้แล้วต้นฉบับลิขสิทธิ์ก็ยังเป็นของเราอยู่..และเพื่อสมุทรปราการบ้านเราครับ..

Share

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2020, 03:54:23 PM »

..เพิ่มเติมอีกเรื่อง..คือผมมีความรู้สึกว่าเวบเราไม่ค่อยจะขยับเขยื้อนเคลื่อนไหวอะไรเอาซะเลย..
ไม่แน่ใจว่าเพราะชื่อว่า"ชมรมภาพถ่ายสมุทรปราการ"นี่รึเปล่า...ที่ทำให้หลายๆคนมองว่ามันเป็นแค่ชมรมถ่ายภาพบ้านนอกชนบทเท่านั้น(Local Area)..เลยไม่อยากมาร่วมสังฆกรรมด้วย..
ขอความเห็นว่าเราจะเปลี่ยนชื่อดีมั้ยครับ..ให้เป็น"ชมรมภาพถ่ายสยาม//Siam Photo Club 2010 net"(โดยมีตัวย่อว่า SPC2010.net เช่นเดิม)..เผื่อจะรุ่งเรืองเฟื่องฟูได้ครับ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2020, 03:56:44 PM โดย e21rts » แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

++คติเตือนตน++คำว่า"คนดี"..คือคำที่มีไว้เรียกคนโง่ให้ฟังสวยหรูดูดีมีเกียรติ...เพื่อหลอกให้มันหลงภาคภูมิใจ...และตั้งหน้าตั้งตาทำเรื่องโง่ๆของมันต่อไป..
e21rts
ผู้ดูแลเว็บ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2020, 10:56:54 PM »

..เอ..มีคนเข้ามาดูน้อยจังวุ้ยยย..
แจ้งอีกครั้งครับ..คือเมื่อสักครู่นี้คุณลัคเค้าติดตามถามทวงเรื่องรูปมาอีกครั้งแล้ว..
บอกว่ายังไม่มีใครติดต่อไปเลย..ใครมีขอหน่อยเถอะ..ไอ้กระผมเองก็ไม่ได้ไปถ่ายทั้งสองงานของปีนี้เลย..มีแต่ของปีที่แล้ว..มันใช้ไม่ได้ครับ..
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

หน้า: 1   ขึ้นบน
  พิมพ์